Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

CrimeNewsUpdate : व्वा रे पट्ठ्या !! डॉक्टर , इंजिनियर असल्याचे सांगून त्यांने तब्बल १५ महिलांशी केला विवाह !!

Advertisements
Advertisements
Spread the love

बंगळुरू : खोट्या बहाण्याने १५ महिलांशी लग्न केल्याप्रकरणी कर्नाटकातील एका व्यक्तीला अटक करण्यात आली आहे. महेश केबी नायक असे आरोपीचे नाव असून तो बेंगळुरूच्या बनशंकरी भागातील रहिवासी आहे. म्हैसूर शहर पोलिसांनी शनिवारी त्याला अटक केली.

आरोपीने २०१४ पासून आतापर्यंत हे सर्व विवाह लावले आहेत. या वर्षाच्या सुरुवातीला म्हैसूरमधील एका सॉफ्टवेअर अभियंता महिलेने त्याच्याशी लग्न केले होते, तेव्हा आरोपीचा पर्दाफाश झाला. TOI च्या बातमीनुसार, शहर पोलिसांनी एक टीम तयार केली आणि आरोपीचा शोध घेतला आणि त्याला तुमकुरू येथून पकडले.

Advertisements

मॅट्रिमोनियल साइट्सद्वारे फसवणूक केली जाते

रिपोर्टमध्ये सूत्रांच्या हवाल्याने असे सांगण्यात आले आहे की, आरोपीने ज्या १५ महिलांशी लग्न केले होते, त्यापैकी चार त्याच्या मुलाच्या आई आहेत. आणखी एका महिलेनेही आपली फसवणूक झाल्याची तक्रार पोलिसात केली आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, आरोपी महेशने महिलांना आपल्या जाळ्यात अडकवण्यासाठी मॅट्रिमोनिअल साइट्सचा वापर केला. बहुतेक वेळा तो स्वत:ला इंजिनियर किंवा डॉक्टर म्हणून सांगायचा. त्याने तुमकुरू येथे एक बनावट दवाखाना उघडला आणि डॉक्टर असल्याचा दावा सिद्ध करण्यासाठी नर्सची नेमणूक केली.

Advertisements
Advertisements

पत्नीचे पैसे आणि दागिने घेऊन पळून गेला, नंतर पकडला..

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, महेशचे इंग्रजी ऐकल्यानंतर, संभाव्य धोक्याची जाणीव असल्याने अनेक महिलांनी त्याचा विवाह प्रस्ताव नाकारला होता. म्हैसूरच्या फिर्यादीच्या तक्रारीच्या आधारे पोलिसांनी आरोपीला अटक केली, ज्याच्याशी त्याने जानेवारी २०२३ मध्ये शेजारच्या आंध्र प्रदेश राज्यातील एका शहरात लग्न केले होते.क्लिनिक उघडण्याच्या नावाखाली आरोपींनी सॉफ्टवेअर इंजिनिअरच्या पत्नीचा पैशांसाठी छळ सुरू केला होता. यानंतर महिलेने तक्रार दाखल केली. महिलेने पैसे देण्यास नकार दिल्याने आरोपीने तिचे दागिने आणि रोख रक्कम घेऊन पळ काढला.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, आरोपी त्याच्या पत्नींना क्वचितच भेटत असे. महेश विवाहित बहुतेक महिला सुशिक्षित आणि व्यावसायिक आहेत आणि त्यांच्या आर्थिक गरजांसाठी त्यांच्या पतींवर अवलंबून नाहीत. ही फसवणूक लक्षात आल्यानंतरही महिलांनी लाजिरवाण्या आणि बदनामीच्या भीतीने कधीही तक्रार दाखल केली नाही, असे पोलिसांनी सांगितले.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!