AurangabadNewsUpdate 6940 : आज दिवसभरात २१० नवे रुग्ण , एकूण रुग्णसंख्या ७ हजाराच्या दिशेने, ३०५० रुग्णांवर उपचार सुरू

Advertisements
Advertisements
Spread the love

औरंगाबाद जिल्ह्यात आज 197 जणांना सुटी देण्यात आली असून  आजपर्यंत 3571 कोरोनाबाधित रुग्ण बरे होऊन घरी परतले आहेत. आज सुटी दिलेल्या 197 रुग्णांमध्ये मनपा हद्दीतील 116 तर  ग्रामीण भागातील 81 जणांचा समावेश आहे. आज एकूण 210 कोरोनाबाधित रुग्णांची नव्याने भर पडल्याने जिल्ह्यातीत एकुण कोरोनाबाधित रुग्णांची संख्या  6940 एवढी झाली आहे. आजपर्यंत 319 जणांचा मृत्यू झाला असल्याने एकूण 3050 कोरोनाबाधित रुग्णांवर उपचार सुरू आहेत. आज दिवसभरात वाढलेल्या 210‍ रुग्णांपैकी औरंगाबाद मनपा क्षेत्रातील 157 तर ग्रामीण भागातील 53 कोरोनाबाधित रुग्ण आहेत.

Advertisements

सायंकाळ नंतर वाढलेल्या 60 रुग्णांमध्ये 29 पुरूष तर 31‍ महिला असल्याचे जिल्हा प्रशासनाने कळविले आहे.  सायंकाळनंतर वाढलेल्या रुग्णांचा तपशील खालीलप्रमाणे

Advertisements
Advertisements

औरंगाबाद शहरातील रुग्ण (56)

रुणवाल रेसिडेन्सी, (2), हनुमान टेकडी, पहाडसिंगपुरा (1), नारळीबाग (2), अन्य(1), संभाजी कॉलनी (3), अविष्कार कॉलनी एन-6 सिडको (1), विठ्ठल नगर, कांचनवाडी (8), दत्तनगर कांचनवाडी (2), कांचनवाडी (1), शिवाजी नगर (3), रेणुका नगर (4), एमरॉल्ड सिटी (1),  भारत नगर (3), छत्रपती नगर (7), विश्व भारती कॉलनी (1), शिवशंकर कॉलनी (1), ज्युबली पार्क (1), जयभवानी नगर (1), बालाजी नगर (1), जाधवमंडी (1), अमृतसाई, रेल्वेस्टेशन (1), हर्सुल (1), उत्तमनगर (1), बेगमपुरा (1), सुधाकर नगर, सातारा परिसर (1), नक्षत्रवाडी (1), बीड बायपास(1), एन-11 मयुर नगर (2), गजानन कॉलनी (2‍),

ग्रामीण भागातील रुग्ण (4‍)‍

फुलंब्री (1), कन्नड (2), पोलिस कॉलनी कन्नड (1),  या भागातील कोरोनाबाधित आहेत.

घाटीत सात, खासगीत एका कोरोनाबाधिताचा मृत्यू
शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय व रुग्णालयात (घाटी) येथे पडेगांव येथील 55 वर्षीय पुरूषाचा, एस.टी कॉलनीतील 71 वर्षीय स्त्री, अजिंठा येथील 70 वर्षीय महिलेचा, जालना येथील म्हाडा कॉलनीतील 37 वर्षीय पुरूषाचा, एन 11 हडको येथील 53 वर्षीय पुरुषाचा, जाधववाडी येथील 53 वर्षीय महिलेचा, एन 9 सिडको येथील 60 वर्षीय पुरूषाचा तर न्यु हनुमान नगर येथील 62 वर्षीय पुरुषाचा  तर शहरातील एका खासगी रुग्णालयात राजा बाजार येथील 60 वर्षीय पुरूष कोरोनाबाधित रुग्णांचा उपचारादरम्यान मृत्यू झाला.  त्यामुळे आतापर्यंत एकूण 318 कोरोनाबाधित रुग्णांचा उपचारा दरम्यान मृत्यू झाला आहे.

आपलं सरकार