Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

ViralVideo : अजब -गजब : बाबो … या दारुड्याने मासा म्हणून चक्क अजगरालाच धरले…. !!

Spread the love

दारू फार वाईट आहे असे म्हणतात. दारूमुळे लोक भान राहत नाहीत. यामुळे ते अशी अनेक कृत्ये करतात, ज्यांना कळल्यानंतर ते खूप हसतात. तुम्ही सोशल मीडियावर अनेकदा असे व्हिडिओ पाहिले असतील, ज्याचा संबंध दारुड्यांच्या  कृत्याशी आहे. अशाच एका दारुड्याचा  व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर तुम्ही पूर्णपणे थक्क व्हाल. व्हायरल झालेल्या व्हिडीओमध्ये दिसत आहे की, एक व्यक्ती माशाच्या रूपात अजगराला पकडू लागतो, त्यानंतर अजगर त्याचे रूप दाखवतो आणि त्या व्यक्तीचा गळा पकडतो.

तसा हा व्हायरल व्हिडिओ सोशल मीडियाच्या अनेक प्लॅटफॉर्मवर शेअर करण्यात आला आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, हा व्हिडिओ झारखंडमधील गढवा जिल्ह्यातील आहे. या व्हिडिओमध्ये एक माणूस अजगरापासून मुक्त होण्याचा प्रयत्न करत असल्याचे दिसून येते. अजगराने त्या माणसाला पूर्णपणे पकडले आहे. व्हिडिओ पाहून समजते की, त्याचा मुलगाही  त्या व्यक्तीसोबत उपस्थित आहे. जो  वडिलांना वाचवण्याचाही तो प्रयत्न करत आहे.

@NarendraNeer007 नावाच्या ट्विटर यूजरने हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये एका दारुड्याने चुकून माशाऐवजी अजगर कसा पकडला हे दिसत आहे. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर लोकांना आश्चर्याचा धक्का देत आहे.

 

 

ViralVideo | ViralVideo | ViralVideo | ViralVideo


News Update | जितेंद्र आव्हाड यांना १४ दिवसांची न्यायालयीन कोठडी

ElectionNewsUpdate : धक्कादायक : गुजरात आणि हिमाचल प्रदेशच्या निवडणुकी आधीच रोख रक्कम, दारू आणि मोफत भेटवस्तू जप्त…

ElectionNewsUpdate : धक्कादायक : गुजरात आणि हिमाचल प्रदेशच्या निवडणुकी आधीच रोख रक्कम, दारू आणि मोफत भेटवस्तू जप्त…

 


create your own website

 

#Trasport Mini Truck Dealers & Service : 9762041481 

ViralVideo
ViralVideo
trasport aurangabad

 

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!