Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

CongressNewsUpdate : काँग्रेस नेत्या प्रियांका गांधी कोरोना पॉझिटिव्ह

Spread the love

नवी दिल्ली : काँग्रेस सरचिटणीस प्रियांका गांधी वड्रा यांना पुन्हा एकदा कोरोना झाला आहे.  प्रियांका गांधी यांनी स्वतः ही माहिती दिली. त्यांनी ट्विट करून लिहिले की, आज कोविडची चाचणी पुन्हा सकारात्मक आली आहे . मी स्वतः घरात विलगीकरणात राहण्याचा निर्णय घेतला असून सर्व प्रोटोकॉलचे पालन करणार आहे. 

प्रियांका गांधींनाही जूनमध्येच कोरोना झाला होता. त्या दरम्यान प्रियंका गांधी यांनी ट्विट करून याबाबत माहिती दिली होती. त्यानंतर प्रियंका गांधी यांनी ट्विट करून लिहिले की, “तपासात कोविड-19 ची लागण झाल्याचे आढळून आले आहे. संसर्गाची सौम्य लक्षणे आहेत. सर्व मार्गदर्शक तत्त्वांचे पालन करून मी स्वतःला माझ्या घरी सेल्फ आयसोलेशनमध्ये ठेवले आहे.

प्रियंका गांधींपूर्वी सोनिया गांधी आणि काँग्रेस नेते केसी वेणुगोपाल यांनाही कोरोनाची लागण झाली होती. जूनमध्ये, कोरोनाव्हायरसमुळे, पक्षाच्या अध्यक्षा सोनिया गांधी नॅशनल हेराल्ड प्रकरणाशी संबंधित मनी लाँडरिंगच्या आरोपांच्या चौकशीच्या संदर्भात अंमलबजावणी संचालनालयासमोर (ईडी) हजर राहू शकल्या नाहीत.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!