AurangabadCoronaUpdate 1704 : औरंगाबाद जिल्ह्यात 1113 कोरोनामुक्त, 503 रुग्णांवर उपचार सुरू, एकूण मृत्यू 88

Advertisements
Advertisements
Spread the love

औरंगाबाद जिल्ह्यात आजपर्यंत 1113 कोरोनाबाधित रुग्ण बरे होऊन घरी परतले आहेत. तर एकूण 503 कोरोनाबाधित रुग्णांवर उपचार सुरू आहेत. आज 55 कोरोनाबाधित रुग्णांची भर पडल्याने जिल्ह्यात 1704 कोरोनाबाधित आढळल्याचे जिल्हा प्रशासनाने कळविले आहे.

Advertisements

आढळलेल्या रुग्णांचा तपशील पुढीलप्रमाणे (कंसात रुग्ण संख्या) आहे ; जसवंतपुरा (1), संजय नगर, मुकुंदवाडी (1), खोकडपुरा (2), अजिंक्य नगर (1), समता नगर (2), समृद्धी नगर, एन-4 सिडको (1), जय भवानी नगर (1), लेबर कॉलनी (2), मिल कॉर्नर (4), हमालवाडी, रेल्वे स्टेशन (1), भावसिंगपुरा (2), शिवशंकर कॉलनी (5), पिसादेवी रोड (1), कटकट गेट (1), सिल्लेखाना नूतन कॉलनी (1), बारी कॉलनी (1),उल्का नगरी (1),एन-सहा, संभाजी कॉलनी, सिडको (1),शरीफ कॉलनी (1),कैलास नगर (4), स्वप्न नगरी, गारखेडा परिसर (1), भवानी नगर, जुना मोंढा (1), पुंडलिक नगर रोड, गारखेडा (1), विद्यानिकेतन कॉलनी (1), सुराणा नगर (2), करीम कॉलनी (1), इंदिरा नगर (1), कोहिनूर कॉलनी (1), रहीम नगर (1), शाह बाजार (1),  घाटी परिसर (1), नागसेन कॉलनी, बायजीपुरा (1),किराडपुरा (1), अन्य (3) आणि यशवंत नगर, पैठण (3), अब्दुलशहा नगर, सिल्लोड (1) या भागातील कोरानाबाधित आहेत. यामध्ये 24 महिला आणि 31 पुरुष रुग्णांचा समावेश आहे.

Advertisements
Advertisements

आतापर्यंत 1113 जण कोरोनामुक्त

औरंगाबादच्या शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय व रुग्णालयातून (घाटी) 06, जिल्हा सामान्य रुग्णालयातून (मिनी घाटी) 10 रुग्ण आज बरे होऊन घरी परतले आहेत. मनपाच्या कोविड केअर केंद्रे, खासगी रुग्णालये, मिनी घाटी, घाटी येथून आतापर्यंत एकूण 1113 कोरोनाबाधित रुग्ण बरे होऊन घरी परतलेले आहेत.

घाटीत दोन, खासगीत दोन कोरोनाबाधितांचा मृत्यू

शासकीय महाविद्यालय व रुग्णालयामध्ये (घाटी) रहीम नगर येथील 42 वर्षीय पुरूष यांचा आज पहाटे 6.20 वाजता, बायजीपुऱ्यातील इंदिरा नगरातील 55 वर्षीय महिलेचा सकाळी 9.30 वाजता या दोन कोरोनाबाधितांचा उपचारादरम्यान मृत्यू झाला. तसेच औरंगाबाद शहरातील एका खासगी रुग्णालयामध्ये एन-चार ‍सिडको परिसरातील कोरोनाबाधित असलेल्या 74 वर्षीय पुरूष रुग्णाचा आज सकाळी 6.30 वाजता उपचारादरम्यान मृत्यू झाला. तर अन्य एका खासगी रुग्णालयात 89 वर्षीय पुरुष रुग्णाचाही मृत्यू झाला. त्यामुळे आतापर्यंत घाटीत 70, तीन विविध खासगी रुग्णालयांमध्ये एकूण 17, मिनी घाटीमध्ये 01 कोरोनाबाधितांचा मृत्यू झाल्याने जिल्ह्यात एकूण 88 कोरोनाबाधितांचा उपचारादरम्यान मृत्यू झाल्याचे प्रशासनाने सांगितले आहे.

आपलं सरकार