Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

Telangana : घराला भीषण आग, एकाच कुटुंबातील ६ जण जिवंत जाळले

family burnt alive in a house fire

family burnt alive in a house fire

Spread the love

केंव्हाही आणि कुठेही फक्त एका क्लिक वर जाणून घ्या दिवसभरातील ताज्या आणि महत्त्वाच्या घडामोडी. 

तेलंगणातील मंचेरियल येथून एक अत्यंत वेदनादायक घटना समोर आली आहे. येथे मंदामरी मंडलातील एका घराला लागलेल्या भीषण आगीत एकाच कुटुंबातील ६ जण जिवंत जळून खाक झाले. या भीषण अपघातात घराचा मालक, ५० वर्षीय शिवय्या , त्याची ४५ वर्षीय पत्नी पद्मा, पद्माची मोठी बहीण मौनिका यांची २३ वर्षीय मुलगी, तिच्या दोन मुली आणि आणखी एक महिला बळी पडले.

मंदामारी सर्कलचे पोलिस निरीक्षक प्रमोद कुमार यांनी सांगितले की, शिवाय, त्याची पत्नी पद्मा मंदामरी मंडल यांच्यासह व्यंकटपूर येथील त्यांच्या घरी राहत होते. दोन दिवसांपूर्वी पद्माची भाची मौनिका दोन मुली आणि शांताय्या नावाच्या महिलेसह आली होती आणि त्याच घरात राहात होती. या सर्वांचा मृत्यू झाला. मध्य रात्री १२.००ते १२:३० च्या दरम्यान शेजाऱ्यांना शिवय्या यांच्या घरातून आगीच्या ज्वाला निघताना दिसल्याने त्यांनी तत्काळ गावकऱ्यांना व नंतर पोलिसांना कळवले. पोलिसांनी सांगितले की आम्ही पोहोचलो तोपर्यंत संपूर्ण घर पेटले होते आणि सर्व ६लोक जिवंत जळाले होते. मिळालेल्या माहितीनुसार, घरात उपस्थित असलेल्या एकूण ६ सदस्यांचा मृत्यू झाला आहे. आगीचे कारण तपासले जात आहे.

चार्जिंग करताना इलेक्ट्रिक बाईकने पेट घेतला

आगीशी संबंधित आणखी एका घटनेबद्दल सांगायचे तर, काही महिन्यांपूर्वी तेलंगणाची राजधानी हैदराबादला लागून असलेल्या सिकंदराबाद येथील इलेक्ट्रिक बाइक शोरूममध्ये आग लागली होती. अग्निशमन दलाच्या दोन गाड्यांना आगीवर नियंत्रण मिळवण्यात यश आले, मात्र रात्री उशिरा झालेल्या या घटनेत ८ जणांचा मृत्यू झाला. उर्वरित लोकांची सुटका करण्यात आली. हैदराबादच्या उत्तर विभागाच्या अतिरिक्त डीसीपीने सांगितले की येथे इलेक्ट्रिक बाइक चार्ज केली जात होती. त्यामुळे शॉर्टसर्किट होऊन दुचाकीच्या शोरूमला आग लागली. सिकंदराबाद येथील पासपोर्ट कार्यालयाजवळ हे शोरूम होते. लॉज शोरूमच्या वर होता. मृत हे बाहेरील राज्यातील आहेत.

एप्रिल महिन्यात तमिळनाडूतही अशीच एक घटना घडली होती. येथे एका ग्राहकाने आपल्या ई-बाईकची बॅटरी पोरूर-कुंद्रथूर शोरूममध्ये चार्ज करण्यासाठी लावली होती. काही वेळातच आग लागली. हळूहळू संपूर्ण शोरूम आगीत जळून खाक झाले. या घटनेत ५ नवीन इलेक्ट्रिक स्कूटर आणि सर्व्हिसिंगसाठी आलेल्या १२ जुन्या इलेक्ट्रिक स्कूटर जळून खाक झाल्या.

 

 

तृतीयपंथी पोलीस भरतीसाठी मराठवाड्यातील पहिला अर्ज दाखल


News Updates on one click
http://mahanayakonline.com

Like | share | subscribe
https://youtube.com/c/MahanayakOnline

For current Updates join
https://chat.whatsapp.com/KHZm2husxzD6XiBY0eBBnZ

For MahaClassifide
https://chat.whatsapp.com/Hza5pvz90csG19UCftrmDY

📢 जाहिरातीसाठी संपर्क – 9028150765 / 9420379055

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!