Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

IndiaFilmNewsUpdate : अमिताभ यांनाही आली भारत सरकारची नोटीस , त्यांनीच सांगितले याचे कारण …

Spread the love

नवी दिल्ली : चित्रपटांसोबतच बॉलिवूडचे मेगास्टार अमिताभ बच्चनही त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबाबत खुलासे करून चर्चेत असतात. तो सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतो. अमिताभ बच्चन देखील आपल्या चाहत्यांशी कनेक्ट राहण्यासाठी खास पोस्ट शेअर करत असतात. आता बिग बींनी त्यांच्या चाहत्यांना सांगितले आहे की, त्यांच्या सोशल मीडिया पोस्टमुळे त्यांना भारत सरकारची नोटीस मिळाली आहे. याचा खुलासा स्वतः अमिताभ यांनीच  आपल्या ब्लॉगमधून केला आहे.


अमिताभ बच्चन अनेकदा त्यांच्या ब्लॉगवर अनेक खुलासे करतात. सोशल मीडिया पोस्टमुळे त्यांना सरकारकडून नोटीस मिळाली असल्याचे त्यांनी गुरुवारी त्यांच्या ब्लॉगमध्ये सांगितले. अमिताभ बच्चन यांनी सोशल मीडियाबाबत सरकारच्या नव्या मार्गदर्शक तत्त्वांबाबत बोलताना ही माहिती दिली आहे. बिग बी यांनी सांगितले आहे की,  नवीन मार्गदर्शक तत्त्वे मोठ्या संख्येने सोशल मीडिया लादली जात असून वापरकर्त्यांना कोणत्याही मंजुरीशिवाय प्रचार करण्यापासून रोखण्याचा हा प्रयत्न आहे.

अमिताभ बच्चन यांनी त्यांच्या ब्लॉगमध्ये लिहिले आहे की, भारत सरकार आणि ASCI (Advertising Standards Council) च्या मार्गदर्शक तत्त्वे आता कठोर झाली आहेत. अनेक नियम आणि कायदे केले आहेत. अन्यथा ते बेकायदेशीर ठरत होते. माझ्या अनेक पोस्ट्सना नोटीस देण्यात आल्या आहेत की बदल करावेत… नाहीतर… नाहीतर..!! हे खूप कठीण जीवन आहे, नाही का? सर्व ‘मोठे’ लोक सोशल मीडियाला  विकत घेत आहेत.

याशिवाय अमिताभ बच्चन यांनी मीडिया गाईड लाईनबाबत आपल्या ब्लॉगमध्ये अनेक गोष्टींची चर्चा केली आहे. अभिनेत्याच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर, यापूर्वी त्यांनी  रनवे 34 आणि झुंड या दोन चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. हे दोन्ही चित्रपट अमिताभ बच्चन यांच्या चाहत्यांना खूप आवडले आहेत. रनवे ३४ या चित्रपटात त्यांनी वकिलाची भूमिका साकारली होती तर  झुंडमध्ये अमिताभ बच्चन फुटबॉल प्रशिक्षक म्हणून दिसले. हे त्याचे आतापर्यंतचे सर्वात वेगळे पात्र होते.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!