JalnaNewsUpdate : अंबड तालुक्यात ७१ किलो गांजा पोलिसांकडून जप्त , आरोपीला अटक

Spread the love

जालना जिल्ह्यातील अंबड तालुक्यातील रवना शिवारातील एका शेतात गांजाचे झाडे असल्याच्या माहितीवरून आज 28 नोव्हेंबर रोजी दुपारी अंबड पोलिसांनी छापा मारला. या छाप्यात 71 किलो गांजा जप्त करून आरोपीच्या मुसक्या आवळल्या. गुलाबराव भगवानराव माने असे आरोपीचे नाव आहे.

अंबड तालुक्यातील रवाना येथील गुलाबराव भगवानराव माने यांच्या शेतात कपाशीच्या पिकात गांजाची झाडे लावलेली असल्याची माहिती मिळाली होती. या माहितीच्या आधारे पोलीस निरीक्षक अनिरुद्ध नांदेडकर यांनी पोलीस पथकासह या शेतावर आज दुपारी धाड टाकली. कपाशीच्या पिकात असलेल्या तुरीच्या पाट्यामध्ये लावलेली 58 गांजाची झाडे आढळून आली. तसेच, त्याठिकाणी असलेल्या पत्राच्या शेडमध्ये ठेवण्यात कापसाच्या गंजीत साठवून ठेवलेला दोन गोण्यातील साडेतीन किल्लो वाळलेला गांजा आढळून आला. या कारवाईत ओला गांजा 68 किल्लो आणि वाळलेला गांजा साडेतीन किल्लो, असा एकूण 71 किल्लो 500 ग्राम गांजा जप्त करण्यात आला आहे.

आपलं सरकार

You have successfully subscribed to the newsletter

There was an error while trying to send your request. Please try again.

will use the information you provide on this form to be in touch with you and to provide updates and marketing.