Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

IndiaNewsUpdate : अन्नू कपूर रुग्णालयात दाखल , प्रकृती स्थिर

Spread the love

अभिनेता अन्नू कपूरच्या चाहत्यांसाठी एक वाईट बातमी येत आहे. अन्नू कपूर यांना छातीत दुखत असल्याच्या तक्रारीनंतर त्यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आल्याचे वृत्त आहे. मात्र, आता त्यांची प्रकृती स्थिर असून ते बरे होत असल्याचे डॉक्टरांचे म्हणणे आहे. अन्नू कपूरचे मॅनेजर सचिन यांनी सांगितले की, अभिनेत्याच्या छातीत जळजळ होते. त्याला निरीक्षणावर ठेवण्यात आले होते. सकाळीच त्यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. आता त्यांची प्रकृती स्थिर आहे.


डॉक्टरांनी तब्येतीचे अपडेट दिले

प्रसिद्ध अभिनेता आणि गायक अन्नू कपूर यांना २६ जानेवारीला सकाळी सर गंगाराम रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. व्यवस्थापन मंडळाचे अध्यक्ष डॉ. अजय यांनी दिलेल्या माहितीनुसार अन्नू  कपूर यांना छातीत त्रास झाल्यामुळे दाखल करण्यात आले होते. त्याच्यावर कार्डिओलॉजीचे डॉक्टर सुशांत उपचार घेत आहेत. यावेळी अन्नू कपूरची प्रकृती स्थिर असून प्रकृतीत आहे.

कोण आहे अन्नू कपूर ?

अन्नू कपूरचा जन्म 20 फेब्रुवारी 1956 रोजी भोपाळमध्ये झाला. अन्नू कपूरचे वडील मदनलाल कपूर पंजाबी होते. त्यांची आई कमला बंगाली होती. अन्नू कपूरचे वडील एक पारशी टुरिंग थिएटर कंपनी चालवत असत जी शहरा-शहरात जाऊन गल्लीबोळात नाटक करत असत . तर, त्यांची  आई कवयित्री होती. तसेच त्यांना  शास्त्रीय नृत्याची आवड होती. कुटुंब खूप गरीब होते. अन्नू कपूर आर्थिक अडचणींमुळे शिक्षण घेऊ शकले नाहीत. अशा परिस्थितीत अन्नू कपूर लहानपणीच वडिलांच्या थिएटर कंपनीत रुजू झाले. त्यानंतर अन्नू कपूरने नॅशनल स्कूल ऑफ ड्रामामध्ये प्रवेश घेतला. इथे खूप मेहनत घेतली. थिएटर केले. अभिनय शिकले आणि अनेक सिनेमात , दूरदर्शन मालिकांमध्ये आणि नाटकात काम केलेले आहे.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!