Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

WorldNewsUpdate : कसलं लंडन आणि कसलं काय ? हे आपल्याकडे नाही चक्क लंडन मध्ये घडलंय !!

Spread the love

लंडन : एकीकडे शाहरुख खानचा नुकताच प्रदर्शित झालेला ‘जवान’ चित्रपट जगभरात धुमाकूळ घालत असताना दुसरीकडे लंडनमध्ये ‘जवान’ पाहण्यासाठी गेलेल्या लोकांसोबत असे काही घडले, जे तुम्ही याआधी कधीच ऐकले नसेल. सहार रशीद नावाच्या मेकअप आर्टिस्टने तिच्या इंस्टाग्रामवर या संपूर्ण घटनेचा व्हिडिओ शेअर केला आहे, या व्हिडिओत ती सांगत आहे की, ‘जवान’ पाहिल्यानंतर जेव्हा लोक थिएटरमधून बाहेर पडले तेव्हा ते संतापले होते. यामागचे कारणही सहार यांनी दिले आहे.

सहारने तिच्या इंस्टाग्रामवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती तिच्या पतीसोबत ‘जवान’ पाहण्यासाठी खूप उत्सुक दिसत आहे. व्हिडिओच्या कॅप्शनमध्ये सहारने सांगितले की, ती चित्रपटाचा फर्स्ट डे फर्स्ट शो पाहण्यासाठी आली होती. पण थिएटरमध्ये एक घोटाळा झाला …

व्हिडिओमध्ये सहार म्हणतो, ‘हा काय मूर्खपणा आहे? मित्रांनो, तुम्ही माझ्या मागे जी लाईन पाहत आहात, हे सर्व लोक पैसे परत करण्यासाठी उभे आहेत. व्ह्यू सिनेमाने थेट चित्रपटाचा दुसरा भाग पहिला आणि चित्रपट पूर्ण केला. 1 तास 10 मिनिटात आणि त्यानंतर इंटरव्हल लिहिला गेला.आम्ही विचार करू लागलो की खलनायक मेला, आता इंटरव्हल कसा होणार? नंतर आम्हाला कळले की त्यांनी फक्त पहिला भागच खेळला नाही तर मध्यंतरानंतरही त्यांनी भूमिका केली. माझ्या आयुष्यात हे पहिल्यांदाच घडत आहे.” व्हिडिओच्या शेवटी सहारने माहिती दिली आहे की, तिला थिएटरमधून पैसे परत करण्यात आले आणि मोफत तिकीट देण्यात आले. सहारने व्हिडिओमध्ये शाहरुख खानलाही टॅग केले आहे.

आता कलेक्शनबद्दल बोलायचे झाले तर शाहरुखच्या चित्रपटाने जगभरात ५७४ कोटींचा व्यवसाय केला आहे. भारतीय बॉक्स ऑफिसवर या चित्रपटाने 6 दिवसात 347 कोटींचा व्यवसाय केला आहे.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!