Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

NarendraModiNewsUpdate : मला घर नाही पण गरिबांना चार कोटीहून अधिक पक्की घरे दिली : नरेंद्र मोदी

Spread the love

उदयपुर : पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी बुधवारी (२७ सप्टेंबर) आदिवासीबहुल छोटा उदयपूर जिल्ह्यातील बोदेली येथे जाहीर सभेला संबोधित केले. यावेळी ते म्हणाले की, विरोधकांनी आरक्षणाचे राजकारण केले, पण मी मुख्यमंत्री होईपर्यंत गुजरातच्या आदिवासी भागात विज्ञानाच्या शाळाच नव्हत्या.

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी सध्या प्रचार दौऱ्यावर आहेत. आपल्या भाषणात पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनीही महिला आरक्षण विधेयकाबाबत विरोधकांवर हल्लाबोल केला. ते म्हणाले की, माझ्या नावावर घर नाही, पण देशातील अनेक मुलींच्या नावावर घरे देण्याचे काम केले. ते म्हणाले की, आमच्या सरकारने नवीन राष्ट्रीय शैक्षणिक धोरण आणले आहे जे तीन दशकांपासून पडून होते.

गरिबांना घर, पाणी, रस्ते, वीज आणि शिक्षण देणे हे आमचे प्राधान्य असल्याचे पंतप्रधान मोदी म्हणाले. आज देशभरात गरिबांसाठी चार कोटींहून अधिक पक्की घरे बांधली गेली आहेत. आदिवासींसाठी त्यांच्या इच्छेनुसार घरे बांधण्यात आली आहेत.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!