Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

IndianMovieNewsUpdate : स्वरा भास्करचा ‘जहां चार यार’ येतोय , बॉलिवूडच्या भावितव्याविषयी आशादायी…

Spread the love

नवी दिल्ली: स्वरा भास्कर ही बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री असून ती लवकरच तिच्या आगामी ‘जहां चार यार’ या चित्रपटात दिसणार आहे. 16 सप्टेंबरला रिलीज होणाऱ्या या सिनेमाबद्दल माहिती देताना स्वर म्हणाली कि , विवाहित महिलांच्या मैत्रीची कथा या चित्रपटात दाखवत आहोत. मला या चित्रपटाबद्दल खूप उत्सुकता आहे, हा चित्रपट थोडा वेगळा आहे. कुटुंब आणि स्वयंपाकघर सांभाळणाऱ्या महिलांभोवती आम्ही कॅमेरा आणि कथा फिरवत आहोत. दरम्यान स्वरा बॉलिवूडच्या भावितव्याविषयी आशादायी आहे. पण देशातील एक तबका बॉलिवूडची छबी करीत असल्याचे मत तिने व्यक्त केले. 


विनोदाची किनार असलेला  “जहाँ चार यार” 16 सप्टेंबर रोजी रिलीज होणार आहे, निर्मात्यांनी गुरुवारी जाहीर केले. कमल पांडे दिग्दर्शित या चित्रपटात मेहर विज, पूजा चोप्रा आणि शिखा तलसानिया यांच्याही भूमिका आहेत.

स्वरा भास्करने ट्विटरवर रिलीज डेटची घोषणा शेअर केली आहे. “4… 3… 2… 1… #GirlsTripOfTheYear… #JahaanChaarYaar साठी काउंटडाउन सुरू होत आहे, 16 सप्टेंबर रोजी सिनेमागृहात… शांत राहू शकत नाही!” तिने लिहिले.

“जहाँ चार यार” हा चित्रपट  चार विवाहित मैत्रिणींच्या प्रवासाचे वर्णन  करतो जे त्यांच्या सामान्य जीवनातून सांत्वना मिळवण्यासाठी गोव्याला निघतात आणि स्वतःला “असाधारण साहस” मध्ये सापडतात. त्याची धमाल कथा आहे.

बॉलिवूडच्या भावितव्याविषयी आशादायी…

अलीकडच्या काळात मोठ्या चित्रपटांच्या फ्लॉपबद्दल स्वरा म्हणाली की, त्याची जाणीवपूर्वक प्रसिद्धी केली जात आहे. यापूर्वीही मोठे स्टार्स आणि बिग बजेट चित्रपट फ्लॉप व्हायचे. श्रीदेवी आणि अनिल कपूर यांचा चित्रपट रूप की रानी चोरों का राजा हा चित्रपट मोठ्या कलाकारांच्या अभिनयानंतरही फ्लॉप ठरला आणि असे असंख्य चित्रपट आहेत. कोरोना नंतर परिस्थिती बदलली आहे, लोकांना घरी राहून बघायचे आहे. OTT वर चित्रपट, मालिका देखील पाहता येतील. आणि कोरोनानंतर लोकांना पैशाची कमतरताही जाणवू लागली आहे. अनेक कारणे आहेत. चांगले चित्रपट आणि आशय अजूनही चालतो.

बॉलीवूडला वाईट दिवस आले नाहीत…

दुसरीकडे, साऊथ चित्रपटांबाबत स्वरा म्हणाली की, ही बदलाची वेळ आहे. लोक भाषेतील अडथळे पार करून चांगली सामग्री पाहतात. ही चांगली गोष्ट आहे. ते म्हणाले की, बॉलीवूड संपूर्ण देशाचे आहे आणि गेल्या 100 वर्षांत बॉलीवूडमध्ये कोणताही भेदभाव झालेला नाही. पण ज्यांना भारताची विविधतेतून एकतेची संस्कृती मान्य नाही असा एक तबका आहे पण देशातील सर्व लोक यांच्यात येत नाहीत त्यामुळे देशात बॉलीवूडला वाईट दिवस आले आहेत असे म्हणता येणार नाही असेही स्वरा म्हणाली.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!