CongressNewsUpdate : दिल्ली काँग्रेसच्या मते , राहुल गांधीच काँग्रेसचे अध्यक्ष व्हावेत , ठराव मंजूर

नवी दिल्ली : दिल्ली काँग्रेसने आपल्या ‘नव संकल्पशिवर’मध्ये राहुल गांधी यांना काँग्रेस अध्यक्ष बनवण्याचा ठराव मंजूर केला आहे. नवी दिल्ली येथील कॉन्स्टिट्यूशन क्लबमध्ये दोन दिवसीय नव संकल्प शिबिराचे आयोजन करण्यात आले होते.
तीन दिवसीय उदयपूर चिंतन शिबिरानंतर तळागाळातील काँग्रेस कार्यकर्त्यांना तसेच ज्येष्ठ नेत्यांना त्यांचे विचार आणि सूचना मोकळेपणाने मांडण्यासाठी व्यासपीठ उपलब्ध करून देण्यासाठी याचे आयोजन करण्यात आले होते.
या ठरावात म्हटले आहे की, “या आव्हानात्मक काळात, सत्यासाठी लढणारा आणि आघाडीतून नेतृत्व करणारा राहुल गांधींसारखा खंबीर नेताच काँग्रेसला अधिक बळकट आणि नवसंजीवनी देऊ शकतो, भाजप आणि आम आदमी पार्टीच्या खोटेपणाचा पर्दाफाश करू शकतो. , ज्यांनी लोकांची दिशाभूल करण्यासाठी आणि देशाचा नाश करण्यासाठी खोटी कथा तयार केली होती.”
दिल्ली काँग्रेसचे अध्यक्ष अनिल कुमार आणि दिल्लीचे AICC प्रभारी शक्तीसिंह गोहिल यांच्याव्यतिरिक्त, शिविराला उपस्थित राहिलेल्या काँग्रेस नेत्यांमध्ये माजी खासदार रमेश कुमार आणि श्री उदित राज, दिल्लीचे माजी मंत्री हारून युसूफ, डॉ किरण वालिया, मंगत राम सिंघल, डॉ नरेंद्र नाथ आणि रमाकांत गोस्वामी, राजेश लिलोथिया आणि अलका लांबा आदींचा समावेश होता.