Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

हरयाणा : भाजपची दुसरी इनिंग आज होणार सुरु , मुख्यमंत्री मनोहर लाल खट्टर तर दृष्यंत चौटाला उपमुख्यमंत्री

Advertisements
Advertisements
Spread the love

हरयाणाचे राज्यपाल सत्यदेव नारायण आर्य यांनी भारतीय जनता पार्टीला पुढचे सरकार स्थापन करण्यासाठी निमंत्रित केले आहे. मुख्यमंत्री मनोहर लाल खट्टर यांनी ही माहिती दिली. दृष्यंत चौटालांच्या जननायक जनता पार्टीच्या पाठिंब्याने भाजपा हरयाणात सरकार स्थापन करणार आहे. रविवारी शपथविधीचा सोहळा होणार आहे. हरयाणाच्या राज्यपालांनी आम्हाला सरकार स्थापनेसाठी निमंत्रित केलं आहे असे मनोहर लाल खट्टर यांनी सांगितले.

Advertisements

रविवारी दुपारी २.१५ च्या सुमारास शपथविधीचा कार्यक्रम होईल अशी माहिती खट्टर यांनी दिली. दृष्यंत चौटाला उपमुख्यमंत्रीपदाची शपथ घेणार आहेत असे खट्टर यांनी सांगितले. भाजपाचे ४०, जेजेपीचे १० आणि सात अपक्ष असे एकूण ५७ आमदारांच्या पाठिंब्याचे पत्र राज्यपालांना देणार असल्याचे खट्टर म्हणाले.

Advertisements
Advertisements

मनोहरलाल खट्टर आणि त्यांच्या मंत्रिमंडळातील सहकाऱ्यांनी आपला राजीनामा राज्यपालांना सुपूर्द केला. नवीन सरकार स्थापन होईपर्यंत राज्यापालांनी खट्टर यांना काळजीवाहू मुख्यमंत्री म्हणून काम संभाळण्यास सांगितले आहे.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!