Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

CongressNewsUpdate : सोनिया गांधी यांना पुन्हा कोरोनाची लागण

Spread the love

नवी दिल्ली : काँग्रेस अध्यक्षा सोनिया गांधी यांना पुन्हा एकदा कोरोनाची लागण झाली आहे. पक्षाचे सरचिटणीस जयराम रमेश यांनी शनिवारी ट्विट करून ही माहिती दिली. रमेश यांनी आपल्या ट्विटमध्ये म्हटले आहे की, ७५ वर्षीय सोनिया गांधी यांनी कोविडशी संबंधित मार्गदर्शक तत्त्वांचे पालन करून स्वतःला विलगीकरणामध्ये ठेवले आहे.

त्यांनी ट्विट मध्ये  म्हटले आहे की, “आज काँग्रेस अध्यक्षा सोनिया गांधी यांचा कोविड-19 चा तपास अहवाल पॉझिटिव्ह आला आहे. सरकारने जारी केलेल्या प्रोटोकॉलनुसार ती विलगीकरणात राहणार आहे.

काही दिवसांपूर्वी काँग्रेसच्या सरचिटणीस प्रियांका गांधी वाड्रा यांनाही कोविडची लागण झाली होती. सोनिया गांधी यांना यापूर्वी जून महिन्यातही कोविडची लागण झाली होती. कोरोना विषाणूच्या संसर्गानंतर आरोग्याच्या गुंतागुंतीमुळे तिला अनेक दिवस सर गंगाराम रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!