Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

ShivsenaNewsUpdate : आवाज कुणाचा ? शिवसेना आणि बंडखोर आमदारांमध्ये मोठा संघर्ष …

Spread the love

मुंबई : मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे गट आणि उद्धव ठाकरे गटातील संघर्ष आता चांगलाच वाढू लागला आहे. मंगळवारी दोन वेगवेगळ्या ठिकाणी दोन्ही गटांमध्ये हाणामारी झाली. डोंबिवलीतील शिवसेना शाखेत एकनाथ शिंदे यांचा फोटो लावण्यावरून दोन गटात हाणामारी झाली. बऱ्याच प्रयत्नानंतर पोलिसांनी दोन्ही गटांना कसेतरी शांत केले. दुसरीकडे, पुण्यातील कात्रज येथे उद्धव ठाकरे गटाच्या शिवसैनिकांनी एकनाथ शिंदे गटाचे आमदार उदय सामंत यांच्या वाहनावर हल्ला केला.

पोलीस बंदोबस्त असतानाही शिवसैनिक गाडीजवळ पोहोचले होते. या हल्ल्यात उदय सामंत यांच्या गाडीच्या काचा फोडल्या. उदय सामंत यांनी याला सुपारी हल्ला म्हटले आहे. दरम्यान, पुणे पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून ५ शिवसैनिकांना अटक केली आहे. मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनीही या हल्ल्याचा निषेध केला आहे. हा संघर्ष राज्याच्या इतर भागातही हळूहळू वाढण्याची भीती व्यक्त केली जात आहे.

‘देशद्रोही’ सरकार :  आदित्य ठाकरे

शिवसेना नेते आदित्य ठाकरे यांनी मंगळवारी मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या नेतृत्वाखालील महाराष्ट्र सरकारचे वर्णन “देशद्रोही सरकार” असे केले आणि ते लवकरच पडेल असे म्हटले. शिंदे यांनी वडील उद्धव ठाकरे यांच्या नेतृत्वाखालील सरकार पाडल्यानंतर जनसंपर्क कार्यक्रमाचा भाग म्हणून सातारा जिल्ह्यातील पाटण येथे सभेला संबोधित करत होते. ते म्हणाले, महाराष्ट्रात २० जूनपासून विश्वासघात समोर येत आहे. हे देशद्रोही सरकार आहे, हे अनधिकृत, असंवैधानिक सरकार आहे. ते पडेल.”

त्यावर उत्तर देताना एकनाथ शिंदे म्हणाले, “कोणी फसवले? आमची की आणखी कोणाची? आम्ही पुन्हा एकदा शिवसेनेची नैसर्गिक युती केली आणि हे सरकार जनतेचे सरकार आहे.”

Leave a Reply

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!