Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

India Movie News Update : आमिरच्या ‘लाल सिंग चड्ढा’ विरुद्ध का चालवला जातो आहे ट्रेंड ?

Spread the love

नवी दिल्ली : आमिर खानचा ‘लाल सिंग चड्ढा’ या चित्रपटाच्या रिलीजला अवघा अवधी उरला आहे. पण दरम्यान, चित्रपटावर बहिष्कार टाकण्यासंदर्भात #BoycottLaalSinghCaddha हा हॅशटॅग ट्विटरवर ट्रेंड करू लागला. इंडिया टुडेच्या वृत्तानुसार, अलीकडेच चित्रपटाचा अभिनेता आणि सहनिर्माता आमिर खानने चित्रपटावर बहिष्कार टाकण्याच्या ट्रेंडवर आपली प्रतिक्रिया दिली आहे.


यावर बोलताना आमिर खान म्हणाला कि , ‘होय, मी दु:खी आहे. त्याचवेळी मला दु:ख आहे की, जे काही लोक हे बोलत आहेत, त्यांचा असा विश्वास आहे की, मला भारत आवडत नाही. त्यांना असे वाटते, पण ते पूर्णपणे चुकीचे आहे. काही लोकांना असे वाटणे दुर्दैवी आहे. ‘ आमिर खानने आपल्या चाहत्यांना चित्रपट पाहण्याचे आणि बहिष्कार न करण्याचे आवाहन केले आहे.

चित्रपटावर बहिष्कार टाकणे हा सोशल मीडियावर एक ट्रेंड बनला जेव्हा कोणीतरी त्याच्या जुन्या व्हिडिओचे काही भाग शेअर केले, हा व्हिडिओ २०१५ च्या मुलाखतीचा होता. ज्यामध्ये तो असे म्हणताना दिसला की त्याची माजी पत्नी किरण राव हिने ‘वाढत्या असहिष्णुतेमुळे’ दुसऱ्या देशात जाण्याचा सल्ला दिला होता. या विरोधात देशभरात जोरदार निदर्शने झाली.

आमिर खानचा लाल सिंग चड्ढा हा हॉलिवूड चित्रपट “फॉरेस्ट गंप”चा रिमेक आहे, ज्यामध्ये टॉम हँक्सने मुख्य भूमिका साकारली होती. लाल सिंग चड्ढा या चित्रपटाचे दिग्दर्शन अद्वैत चंदन यांनी केले आहे. आमिर खान, किरण राव आणि वायाकॉम 18 मोशन पिक्चर्स यांनी संयुक्तपणे या चित्रपटाची निर्मिती केली आहे. लाल सिंग चड्ढा या चित्रपटात आमिर खानसोबत करीना कपूर खान आणि मोना सिंग देखील दिसणार आहेत तर नागा चैतन्य या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!