Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

AurangabadCrimeUpdate : अल्पवयीन तरुणीचे लग्नाचे आमिष दाखवत शोषण , आरोपी अटकेत

Spread the love

औरंगाबाद – हर्सूल परिसरातील अल्पवयीन तरुणीला लग्नाचे आमिष दाखवत शोषण करणाऱ्या मजुराला मुकुंदवाडी पोलिसांनी बलात्कार आणि पॉक्सोच्या गुन्ह्यात अटक केली कोर्टाने त्याला तीन दिवसांची पोलीस कोठडी सुनावली आहे.कृष्णा दत्तात्रेय भोजने(३३) रा. स्वराजनगर , मुकुंदवाडी असे अटक आरोपीचे नाव आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार गेल्या २ ऑगस्ट २१ पासून आरोपी पिडीतेचे शोषण करत होता.पीडिता त्याच्या शेजारीच राहत होती त्यामुळे पीडितेच्या पालकांनी स्वराजनगरातून घर बदलत हर्सूल परिसरात वास्तव्य केले . तरीही आरोपीचा त्रास होत असल्यामुळे पीडितेच्या पालकांनी पीडितेला पोलसांना तक्रार देण्यास सांगताच पोलिसांनी आरोपीला अटक केली. या प्रकरणी पुढील तपास पोलीस निरीक्षक ब्रम्हागिरी यांच्या मार्गदर्शनाखाली मुकुंदवाडी पोलीस करता आहेत.

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!