Welcome to   Click to listen highlighted text! Welcome to

सुपरस्टार रजनीकांत यांच्यावर कॅरोटिड आर्टेरी रिवास्क्युलराईजेशन शस्त्रक्रिया

Spread the love

सर्वांचे लाडके सुपरस्टार रजनीकांत यांची तब्येत बिघडल्याने त्यांना रूग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. रजनीकांत यांना चक्कर आल्याने त्यांना 28 ऑक्टोबर रोजी संध्याकाळी चेन्नईतील कावेरी रूग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.

रजनीकांत यांच्यावर शुक्रवारी महत्वाची शस्त्रक्रिया यशस्वीरित्या पार पडली आहे. त्यांना चक्कर आल्याने आधी त्यांचे रुटिन चेकअप करण्यात आले होते. त्यांच्या तब्येतीबद्दल डॉक्टरांनी महत्वाचा निर्णय घेऊन, कॅरोटिड आर्टेरी रिवास्क्युलराईजेशन ही शस्त्रक्रिया केली आहे. मेंदुला होणारा रक्तपुरवठा पुनर्संचयित करण्यासाठी ही शस्त्रक्रिया केली जाते. रजनीकांत यांच्यावर यशस्वी शस्त्रक्रियेची माहिती कावेरी रूग्णालयाकडून एक परिपत्रक जारी करून देण्यात आली आहे. रजनीकांत यांच्यावर यशस्वी शस्त्रक्रिया पार पडली असून त्यांच्या तब्येतीत सुधारणा होत असल्याची माहितीही रूग्णालयाच्या वतीने देण्यात आली आहे. त्यामुळे रजनीकांत सध्या रूग्णालयातच असून त्यांना लवकरच डिस्चार्ज मिळणार आहे.

याआधीही एकदा रजनीकांत यांची तब्येत बिघडल्याने त्यांना रूग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. 25 डिसेंबर 2020 रोजी त्यांना रूग्णालयात दाखल करण्यात आल होते. त्यानंतर त्यांना लगेच 27 डिसेंबरला डिस्चार्ज देण्यात आला होता. त्यानंतर आता पुन्हा रजनीकांत रूग्णालयात दाखल करण्यात आले असून त्या रूग्णालयाबाहेर पोलिस बंदोबस्तही तैनात करण्यात आला आहे.

 


🤗मुतखडा 💯% विरघळण्यासाठी
🍃 नवजीवन स्मॅशस्टोन
👍विना ऑपरेशन मुतखडा💯% निघतो
💁‍♂️ मित्रानो खर्चिक व वेदनादायक
❌ ऑपरेशन टाळा ❌
📍 हे चूर्ण शुद्ध आयुर्वेदिक वनस्पतींचे योग्य मिश्रण असल्याने स्टोन विरघळण्यासाठी अत्यंत गुणकारी
📍 वैशिष्ठे📍
🔸किडनी व मूत्राशय स्वच्छ आणि निरोगी ठेवते
🔹लघवीचे विकार दूर होऊन लघवी साफ होते
🔸शरीरातील उष्णता कमी करते
🔹100% आयुर्वेदिक कोणताही दुष्परिणाम नाही
♦️ लाखो समाधानी पेशंट
🔊 15 दिवसाचा कोर्स फक्त 999 रू
✅ एक वेळ अवश्य वापरा
💯% फरक नाहीतर पैसे परत
🚊 रिझल्ट बघण्यासाठी क्लिक करा
🪀 अधिक माहिती करिता व्हॉटसअप करा
☎️ घर पोहोच सेवे साठी आत्ताच सम्पर्क करा
9145339999 / 9145229999
🎯 आमचे दुसरे अत्यंत प्रभावी उत्पादन
🩸मूळव्याध चा समुळ नाश
फक्त एक महिन्यात
🧑🏻‍🎤 सांधेदुखी ला करा राम राम
फक्त एक महिन्यात
📌 आमचे इतर अत्यंत प्रभावी उत्पादने इथे बघा
News Update on one click
Like | share | subscribe
📢 जाहिरातीसाठी संपर्क -9028150765 / 9421671520

आपलं सरकार

Click to listen highlighted text!