IndiaNewsUpdate : गुजरातचे १७ वे मुख्यमंत्री म्हणून भूपेंद्र पटेल यांनी घेतली शपथ

Advertisements
Advertisements
Spread the love

गांधीनगर : अखेर भूपेंद्र पटेल यांनी आज गुजरातच्या मुख्यमंत्रीपदाची शपथ घेतली. राज्यपाल आचार्य देवव्रत यांनी भूपेंद्र पटेल यांना मुख्यमंत्रीपदाची शपथ दिली. यावेळी केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा उपस्थित होते. भूपेंद्र पटेल हे राज्याचे १७ वे मुख्यमंत्री झाले आहे. पक्षाने नियोजनानुसार आज फक्त भूपेंद्र पटेल यांचा मुख्यमंत्रीपदाचा शपथविधी झाला. अमित शहांनी पुष्पगुच्छ देऊन व्यासपीठावर भूपेंद्र पटेल यांचं अभिनंदन केलं. तर पंतप्रधान मोदींनी ट्वीट करून भूपेंद्र पटेल यांचं अभिनंदन करत शुभेच्छा दिल्या.

Advertisements

दरम्यान भूपेंद्र पटेल यांच्या मंत्रिमंडळात भाजपकडून मंत्रीपदासाठी नेत्यांची नाव निश्चित झाल्यानंतर येत्या काही दिवसांत पटेल यांच्या मंत्रिमंडळातील मंत्र्यांचाही शपथविधी होणार असल्याचे सांगण्यात येत आहे. भूपेंद्र पटेल यांच्या शपथविधी सोहळ्यासाठी केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहांसह भाजप शासित राज्यांचे मुख्यमंत्री उपस्थित होते. मध्य प्रदेशचे मुख्यमंत्री शिवराज सिंह चौहान, हरयाणाचे मुख्यमंत्री मनोहरलाल खट्टर आणि गोव्याचे मुख्यमंत्री प्रमोद सावंत यावेळी उपस्थित होते. भूपेंद्र पटेल यांनी मुख्यमंत्रीपदाची शपथ घेतल्यानंतर अमित शहा यांनी त्यांचं मंचावरच अभिनंदन करून त्यांना शुभेच्छाही दिल्या.

Advertisements
Advertisements

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी केले अभिनंदन

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी ट्विटद्वारे गुजरातचे मुख्यमंत्री झाल्याबद्दल भूपेंद्र पटेल यांचे अभिनंदन करताना म्हटले आहे कि , मी भूपेंद्रभाई यांना अनेक वर्षांपासून ओळखतो. पक्षाची कामे असोत किंवा प्रशासनाची किंवा जनतेची सेवा करण्याची कामे असोत भूपेंद्रभाई हे झोकून देऊन काम करतात. यामुळे भूपेंद्रभाईंच्या नेतृत्वात गुजरातचा आणखी जोमाने विकास होईल हे नक्की. पंतप्रधान मोदींनी गुजरातीसह इंग्रजीमध्ये ट्वीट करून भूपेंद्र पटेलांचं अभिनंदन

दरम्यान पंतप्रधान मोदी यांनी आणखी एका ट्विटद्वारे विजय रुपानी यांचेही कौतुक केले असून त्यांनी म्हटले आहे कि , आपल्या ५ वर्षांच्या मुख्यमंत्रीपदाच्या कार्यकाळात गुजरातसाठी अथक परिश्रम घेतले. समाजातील सर्व घटकांसाठी त्यांनी काम केले . अनेक नागरिकांना त्यांनी जोडले. जनतेच्या सेवेसाठी ते पुढच्या काळात अशा प्रकारे काम करत राहतील हा आपल्याला विश्वास आहे.

 

#MahaClassified | #Advertisement | #MahanayakOnline

https://www.facebook.com/Swara-Financial-Servises-175291287938494/?ti=as

🙋‍♂️ मेडीक्लेम का ❓ कशासाठी ❓

🙋‍♂️ ९०% परिवारांकडे आपत्कालीन वेळेसाठी जमापुंजी रक्कम ठेवलेली नसते…. म्हणून मेडीक्लेम असावी.

🙋‍♂️ हॉस्पिटल हा आता, एक मोठा व्यवसाय झाला आहे…. म्हणून मेडीक्लेम असावी.

🙋‍♂️गरज लागल्यावर लगेच मेडीक्लेम कधीच मिळत नाही…. म्हणून मेडीक्लेम असावी.

🙋‍♂️कमी वयात मेडीक्लेम घेतली तर प्रीमियम सुध्दा कमी लागतो…. म्हणून मेडीक्लेम असावी.

🙋‍♂️मेडीक्लेम असल्यास कॅशलेस सुविधा मिळते…. म्हणून मेडीक्लेम असावी.

🙋‍♂️मेडीक्लेम नसेल तर आप्त- नातेवाईक ह्याच्या कडे मदत मागावी लागते…. म्हणून मेडीक्लेम असावी.

🙋‍♂️मेडीक्लेम नसल्यास आर्थिक कोंडी होते, आयुष्य किमान २/५ वर्षांनी मागे येते…. म्हणून मेडीक्लेम असावी.

🙋‍♂️संपूर्ण मनःशांती सहित चांगले उपचार घेता यावेत…. म्हणून मेडीक्लेम असावी.

🙋‍♂️सर्वात महत्वाचे म्हणजे, योग्य वेळीचं घेतलेली मेडीक्लेम असावी, ज्यामुळे नियम/अटी चा अडथळा येऊ नये….नियमानुसार सर्व फायदे घेता यावेत…. म्हणून मेडीक्लेम असावी तीही गरज नसताना घेतलेली. म्हणजे गरजेला तीच धावून येते…. “तुमची मेडीक्लेम”

 

👌मेडीक्लेम ही आज गरज वाटत नसेल तर….आपण बाकी १०% मध्ये असाल तर आनंदच😊…..पण नसाल तर 🤦‍♂️🤦‍♂️🤦‍♂️🤦‍♂️ ही वेळ येण्याची वाट पाहण्याची वेळ कोणावरही येऊ नये.
तर मग आजच आपला आरोग्य विमा काढून आपल्या संपुर्ण कुटुंबाला सुरक्षित करा.

Contact
Swara Financial Services
Vishal Kharat
Insurance & Investment Advisor
Mob- 9421911143

News Update on one click
http://mahanayakonline.com

Like | share | subscribe
https://youtube.com/c/MahanayakOnline

For current updates join
https://chat.whatsapp.com/KHZm2husxzD6XiBY0eBBnZ

📢 जाहिरातीसाठी संपर्क -9028150765 / 9421671520

आपलं सरकार