राजीव कपूर यांचे हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन

Spread the love

बॉलिवूड अभिनेता आणि राज कपूर यांचा मुलगा राजीव कपूर यांचे मंगळवारी निधन झाले. ते 58 वर्षांचे होते. राजीव कपूर यांना हृदयविकरचा झटका आला होता. भाऊ रणधीर कपूर यांनी त्यांना चेंबुर इलॉक्स रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते तेव्हा त्यांना मृत घोषित करण्यात आले.

राजीव कपूर हे दिवंगत ऋषि कपूर आणि रणधीर कपूर यांचे भाऊ होते. यांनी राम तेरी गंगा मैली, मेरा साथ और हम तो चले परदेस अशा चित्रपटांमध्ये काम केले. १९९१ च्या  हेना या चित्रपटाचे ते निर्माते होते. तसेच त्यांनी प्रेम ग्रंथ आणि आ अब लॉट चेले याचित्रपचे दिग्दर्शन केले होते. अभिनेता आशुतोष गोवारीकर यांच्या टूलीडास ज्युनियरसह २८ वर्षानंतर चित्रपटांत पुनरागमन करणार होते. या चित्रपटाची घोषणा डिसेंबर 2020 मध्ये करण्यात आली होती.

 

You have successfully subscribed to the newsletter

There was an error while trying to send your request. Please try again.

will use the information you provide on this form to be in touch with you and to provide updates and marketing.