सोशल मिडियावर महिलेची बदनामी, ७ जणांविरूध्द गुन्हा दाखल

Spread the love

औरंंगाबाद : सोशल मिडिया साईटवर बनावट प्रोफाईल तयार करून त्यावर तक्रारदार महिला व तिच्या बहिणीला अश्लिल एसएमएस आणि व्हीडीओ क्लिप पाठवून बदनामी करणाऱ्या बनावट ७ प्रोफाईल धारकाविरूध्द सिटीचौक पोलिस ठाण्यात बदनामी करून विनयभंग केल्याचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पीडित महिला व तिच्या बहिणीची सोशल मिडियावर बदनामी करण्यात आल्याचा प्रकार २ डिसेंबर २०२० ते १७ जानेवारी २०२१ या काळात घडला. बनावट प्रोफाईल तयार करणाऱ्यांनी पीडित महिला व तिच्या सोशल मिडियावर खात्यावर देखील अश्लील व्हीडीओ क्लिप आणि फोटो टाकले असल्याचे पीडित महिलेने दिलेल्या तक्रारीत नमूद केले आहे.

आपलं सरकार

You have successfully subscribed to the newsletter

There was an error while trying to send your request. Please try again.

will use the information you provide on this form to be in touch with you and to provide updates and marketing.