MumbaiCrimeUpdate : उद्वेगजनक : मुंबईत तीन वर्षीय बालिकेवर सामूहिक बलात्कार

Spread the love

मुंबईत तीन वर्षाच्या एका बालिकेवर  दोन अल्पवयीन मुलांनी सामूहिक बलात्कार केल्याची धक्कादायक घटना घडली असल्याचे वृत्त आहे. याप्रकरणी संबंधित आरोपींवर पॉक्सोअंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला असून  या दोन्ही आरोपींची रवानगी बालसुधारगृहामध्ये करण्यात आली आहे. कस्तुरबा मार्ग पोलीस ठाण्याचे वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक याबाबत तपास करत आहेत. आरोपींनी हा गुन्हा का केला? पीडित मुलीला ते कधीपासून ओळखत होते याचा तपास सध्या सुरू आहे. मात्र या घटनेमुळे मुंबईत खळबळ माजली आहे.

Leave a Reply

आपलं सरकार

You have successfully subscribed to the newsletter

There was an error while trying to send your request. Please try again.

will use the information you provide on this form to be in touch with you and to provide updates and marketing.