औरंगाबाद पदवीधर मतदारसंघ निवडणूक 2020 : दहा उमेदवारांनी घेतले अर्ज मागे , महाविकास आघाडी , भाजपसह 35 उमेदवार मैदानात

Spread the love

औरंगाबाद विभाग पदवीधर मतदार संघ निवडणूक 2020 करिता आज दि.17 नोव्हेंबर 2020 रोजी दुपारी 03.00 वाजेपर्यंत एकूण 45 वैध ठरलेल्या अर्जांपैकी 10 उमेदवारांनी त्यांचे अर्ज मागे घेतले आहे. यामध्ये जयसिंगराव गायकवाड, शंकर अंभोरे यांचा समावेश आहे.

अर्ज मागे घेतलेल्या उमेदवारांची नावे पुढीलप्रमाणे आहे.

1) अक्षय नवनाथराव खेडकर, औरंगाबाद 2) ईश्वर आनंदराव मुंडे, बीड 3) अंभोरे शंकर भगवान, औरंगाबाद 4) जयसिंगराव गायकवाड पाटील, औरंगाबाद 5) प्रविणकुमार विष्णु पोटभरे, बीड 6) विजेंद्र राधाकिसन सुरासे, जालना 7) विवेकानंद शशीकांत उजळंबकर, लातूर 8) शेख गुलाम रसुल कठ्ठु, औरंगाबाद 9) संजय शहाजी गंभीरे ,बीड 10) संदिप बाबुराव कराळे, नांदेड.

औरंगाबाद विभाग पदवीधर मतदार संघ निवडणुकीसाठी एकूण 35 उमेदवार निवडणूक लढविणार आहे. त्यांची नावे पुढीलप्रमाणे आहेत.

1) बोराळकर शिरीष (पक्ष : भारतीय जनता पाटी) औरंगाबाद

2) सतीश भानुदासराव चव्हाण (पक्ष: नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टी) औरंगाबाद

3) अब्दुल रऊफ (पक्ष : समाजवादी पार्टी) औरंगाबाद 4) अंकुशराव शिवाजीराव पाटील (पक्ष : राष्ट्रीय मराठा पार्टी) लातूर

5) कुणाल गौतम खरात (पक्ष : ऑल इंडिया मजलिस ए इस्तेहादुल मुस्लमीन (AIMIM) औरंगाबाद

6) ढवळे सचिन राजाराम (पक्ष : प्रहार जनशक्ती पक्ष) औरंगाबाद

7) प्रा.नागोराव काशीनाथ पांचाळ (पक्ष : वंचित बहुजन आघाडी) परभणी

8) डॉ.रोहित शिवराम बोरकर (पक्ष : आम आदमी पार्टी) पुणे

9) शे.सलीम शे.इब्राहिम (पक्ष : वंचित समाज इन्साफ पार्टी) परभणी

10) सचिन अशोक निकम (पक्ष : रिपब्लिकन सेना) औरंगाबाद

11) अशोक विठ्ठल सोनवणे (पक्ष : अपक्ष ) औरंगाबाद

12) ॲड./प्रा. अश्विनकुमार पुरभाजी क्षीरसागर पाटील, कोळीकर उर्फ ‘ के.सागर ‘ (पक्ष : अपक्ष ) नांदेड

13) आशिष आशोक देशमुख (पक्ष : अपक्ष) बीड

14) उत्तम बाबुराव बनसोडे (पक्ष : अपक्ष) नांदेड

15) काजी तसलीम निजामोद्दीन (पक्ष : अपक्ष) उस्मानाबाद

16) कृष्णा दादाराव डोईफोडे (पक्ष : अपक्ष) औरंगाबाद

17) ॲड.गणेश नवनाथ करांडे (पक्ष : अपक्ष) बीड

18) घाडगे राणी रवींद्र (पक्ष : अपक्ष) बीड

19) दिलीप हरिभाऊ घुगे (पक्ष : अपक्ष), हिंगोली

20) पोकळे रमेश शिवदास (पक्ष : अपक्ष) बीड

21) भारत आसाराम फुलारे (पक्ष : अपक्ष) औरंगाबाद

22) ॲड. (डॉ.) यशवंत रामभाऊ कसबे (पक्ष : अपक्ष) परभणी

23) रमेश साहेबराव कदम (पक्ष : अपक्ष) नांदेड

24) राम गंगाराम आत्राम (पक्ष : अपक्ष) लातूर

25) वसंत संभाजी भालेराव (पक्ष : अपक्ष) औरंगाबाद

26) विलास बन्सीधर तांगडे (पक्ष : अपक्ष) जालना

27) डॉ.विलास गोवर्धन जगदाळे (पक्ष : अपक्ष) औरंगाबाद

28) विशाल उध्दव नांदरकर (पक्ष : अपक्ष) औरंगाबाद

29) ॲड.शरद बहिणाजी कांबळे (पक्ष : अपक्ष) बीड

30) ॲड.शहादेव जानू भंडारे (पक्ष : अपक्ष) बीड

31) ॲड.शिरिष मिलिंद कांबळे (पक्ष : अपक्ष) बीड

32) शेख हाज्जू हुसेन पटेल (पक्ष : अपक्ष) औरंगाबाद

33) समदानी चॉदसाब शेख (पक्ष : अपक्ष) नांदेड

34) सिध्देश्वर आत्माराम मुंडे (पक्ष : अपक्ष) बीड

35) संजय तायडे (पक्ष : अपक्ष) औरंगाबाद.

आपलं सरकार

You have successfully subscribed to the newsletter

There was an error while trying to send your request. Please try again.

will use the information you provide on this form to be in touch with you and to provide updates and marketing.