AurangabadNewsUpdate 7134 : दुपारी ग्रामीण भागात 37 रुग्णांची वाढ , जिल्ह्यात 3245 रुग्णांवर उपचार सुरू

Advertisements
Advertisements
Spread the love

औरंगाबाद जिल्ह्यात आज दुपारी ग्रामीण भागातील 37 कोरोनाबाधित रुग्णांची वाढ झाली. यामध्ये 24 पुरूष, 13 महिला आहेत. आतापर्यंत एकूण 7134 कोरोनाबाधित आढळले असून त्यापैकी 3571 रुग्ण बरे झालेले आहेत. 318 जणांचा उपचारा दरम्यान मृत्यू झाल्याने 3245 जणांवर उपचार सुरू असल्याचे जिल्हा प्रशासनाने कळविले आहे.
ग्रामीण भागातील रूग्ण : (37)
सारा किर्ती, वडगाव (2), पाटोदा (2), अयोध्या नगर, बजाज नगर, वडगाव कोल्हाटी (1), गणपती विसर्जन विहार, बजाज नगर (1), मनजित प्राईड सिडको, बजाज नगर (3), सर्वोदय सो., बजाज नगर (1), तनवाणी शाळेजवळ, बजाज नगर (2), साई प्रतीक्षा अपार्टमेंट, बजाज नगर (1), विश्वविजय हाऊसिंग सो., बजाज नगर (1), बजाज नगर (3), सिडको महानगर (1), जय भवानी चौक, बजाज नगर (1), साक्षी नगरी, बजाज नगर (2), द्वारकानगरी, बजाज नगर (3), कृष्ण कोयना सो., बजाज नगर (2), संगम नगर, वडगाव (1), नीलकमल सो., बजाज नगर (1), रांजणगाव, बजाजनगर (2), हडको, बजाज नगर (1), कन्नड बाजारपेठ (1), तहसील क्वार्टर, कन्नड (1), विहामांडवा, पैठण (1), पळसखेडा, सोयगाव (2), रांजणगाव, गंगापूर (1) या भागातील कोरोनाबाधित आहेत.

Advertisements

आपलं सरकार