अर्थकारण : तुम्ही जर स्टेट बँक ऑफ इंडियाचे ग्राहक असाल तर तुमच्यासाठी तत्काळ कर्ज असे मिळेल…

Advertisements
Advertisements
Spread the love

स्टेट बँक ऑफ इंडियाने  त्यांच्या ग्राहकांना घरबसल्या पर्सनल लोन (Personal Loan) देण्याचा उपक्रम सुरु केला आहे. या उपक्रमानुसार तुम्ही घरबसल्या ऑनलाइन प्री-अप्रव्हूड लोन मिळवू शकता. केवळ 4 सोप्या स्टेप्समध्ये तुमचे हे काम पूर्ण होईल. हे पर्सनल लोन तुम्ही कोणत्याही वेळी 24X7 प्राप्त करू शकता. ग्राहक केवळ 4 क्लिकमध्ये YONO अॅपच्या माध्यामातून हे लोन मिळवू शकतात.

Advertisements

याबाबत एसबीआयने ट्विटरच्या माध्यमातून अशी माहिती दिली आहे की, ग्राहक कर्ज घेण्याची पात्रता SMS च्या माध्यमातून जाणून घेऊ शकतात. याकरता तुम्हाला तुमच्या रजिस्टर्ड मोबाइल नंबरवरून PAPL<space><last 4 digits of Account No.> असा मेसेज 567676 वर करावा लागेल. बँकेचे हे कर्ज निश्चित करण्यात आलेल्या काही मापदंडाच्या आधारे ग्राहकांना उपलब्ध करून दिले जाईल. या कर्ज उपलब्ध करून घेण्यासाठी द्यावी लागणारी फी देखील अत्यल्प आहे. त्याचप्रमाणे हे कर्ज मिळवण्यासाठी ग्राहकांना जास्त वेळ वाट देखील पाहावी लागणार नाही.

Advertisements
Advertisements

असा करता येईल अप्लाय

सर्वप्रथम  YONO App मध्ये लॉग इन करा.

-त्यानंतर Avail Now या पर्यायावर क्लिक करा

-त्यानंतर कर्जासाठी अवधी आणि रक्कम निवडा

-त्यानंतर तुमच्या रजिस्टर्ड मोबाइलनंबरवर ओटीपी पाठवण्यात येईल. त्यानंतर लोन मंजूर करण्यात येईल

Leave a Reply

आपलं सरकार