विविध भागात विजेची चोरी करणा-यावर महावितरणची कारवाई सहा जणांविरूध्द गुन्हा दाखल

Spread the love

औरंंंगाबाद : महावितरण कंपनीच्या  विजेच्या मिटरमध्ये पेâरफार करून विजचोरी करणा-या ग्राहकाविरूध्द महावितरणने धडक कारवाईची मोहिम हाती घेतली आहे. महावितरणच्या भरारी पथकाने शहराच्या विविध भागात कारवाई करीत विज चोरी करणा-या ६ ग्राहकांवर विविध पोलिस ठाण्यात गुन्हे दाखल केले आहेत.

वीज चोरी करुन महावितरण कंपनीला २८ हजार २७० रुपयांचा चुना लावणा-या औरंगपु-यातील नांदेड टेरीकोट शॉप व केनान इलेक्टॉनिक या दोन दुकानांवर कारवाई करण्यात आली आहे. मागील १५ महिन्यांमध्ये दुकानादारांनी सुमारे पाच हजार ४५८ युनिटची चोरी केली आहे. तसेच सातारा परिसरातील लक्ष्मी कॉलनीत राहणा-या द्वारका अन्ना कोरडे व सुनिता सासवडे, शांतीनिकेतन कॉलनीत राहणारे शिवदास बनसोडे व भाऊसाहेब शिंदे या चौघांनी महावितरणची ८४ हजार ८९२ रूपये किमतीची  विज चोरी केली होती.
महावितरणचे उपकार्यकारी अभियंता प्रविण भिमराव पाटील (वय ३४) यांनी दिलेल्या तक्रारीवरून विजेची चोरी करणा-याविरूध्द अनुक्रमे छावणी व सिडको पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. महावितरणने सुरू केलेल्या या कारवाईमुळे विजेची चोरी करणा-यांत खळबळ माजली आहे.

आपलं सरकार

You have successfully subscribed to the newsletter

There was an error while trying to send your request. Please try again.

will use the information you provide on this form to be in touch with you and to provide updates and marketing.